Wednesday, January 25, 2017
Lộ trình tuyến xe buýt có trợ giá số 30: Chợ Tân Hương – Đại học Quốc tế được điều chỉnh nhằm phù hợp với điều kiện giao thông thực tế tại khu vực đường Ba Vân – Âu Cơ, từ ngày 25/01/2017.
Lộ trình điều chỉnh như sau: (không đi qua đường Ba Vân)
- Lượt đi: Bến xe buýt Cư xá Nhiêu Lộc-Lê Thúc Hoạch-Bình Long-Tân Hương-Độc Lập-Lũy Bán Bích-Âu Cơ-Trương Công Định-Trường Chinh-(Ngã tư Bảy Hiền)-Cách Mạng Tháng 8-Điện Biên Phủ-Phạm Ngọc Thạch-Đồng Khởi-Lý Tự Trọng-Tôn Đức Thắng-Nguyễn Hữu Cảnh-(Cầu Sài gòn)-Xa lộ Hà Nội-Quốc lộ 52-(Trạm 2)-Quốc lộ 1A-Đường 621-Trường ĐH Quốc tế.
- Lượt về Trường ĐH Quốc tế-Đường 621-Quốc lộ 1A-(Trạm 2)-Quốc lộ 52-Xa lộ Hà Nội - Cầu Sài Gòn – Điện Biên Phủ - quay đầu xe tại giao lộ Đường D1 – Điện Biên Phủ - Nguyễn Hữu Cảnh - Tôn Đức Thắng-Nguyễn Du-Phạm Ngọc Thạch-Võ Thị Sáu-Cách Mạng Tháng Tám-(Ngã tư Bảy Hiền)-Hoàng Văn Thụ-Xuân Diệu-Xuân Hồng-Trường Chinh-Trương Công Định-Âu Cơ-Lũy Bán Bích-Độc Lập-Độc Lập-Tân Hương-Bình Long-Lê Thúc Hoạch-Bến xe buýt Cư xá Nhiêu Lộc.
Cũng từ ngày 25/01/2017, tuyến sẽ hoạt động bằng loại xe Mercedes 47 chỗ thay thế xe Transinco 80 chỗ.
Biểu đồ chạy xe và các thông số hoạt động khác không thay đổi.
Categories: Tin van tai hanh khach cong congNumber of views: 41507
Tags:
Điều chỉnh thông số hoạt động trên các tuyến xe buýt 9, 47, 78, 79 và 84